เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
FITT
HKS
Ads
สนใจติดต่อลงแบนเนอร์โฆษณา หรือปักหมุดกระทู้ คลิกที่นี่

สมัครสมาชิกคลับ!! | กฏกติกามารยาท | กฏระเบียบห้องซื้อขาย-ร้านค้า | วิธีตั้งกระทู้ใหม่
ช่องทางสำรองในการติดต่อสื่อสาร เฟสกลุ่ม อย่าลืมแอ๊ดกันไว้ด้วยนะครับ >> http://www.facebook.com/groups/RangerClubThailand/

ผู้เขียน หัวข้อ: น็อตอะไร ?  (อ่าน 492 ครั้ง)

ออฟไลน์ Silayut

• สมาชิกป้ายแดง
  • *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4269
  • พลังน้ำใจ : 0
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: เอ้
    • รางวัลและกิจกรรม
น็อตอะไร ?
« เมื่อ: 16 ก.ค. 2017, 14:21:33 »
 Share 
น็อตอะไร 2 ตัว + รอยเยอะแยะมาก
ป้ายแดงแท้ ๆ  :

ออฟไลน์ bagaun

• สมาชิกใหม่
  • สมาชิก ID: 2289
  • จังหวัด: ร้อยเอ็ด
  • ชื่อเล่น: aun101
แอร์เย็นเกินไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 17 ก.ค. 2017, 11:54:32 »
สอบถามหน่อยคับทำไมรถผมFord Ranger cab ปรับอุณหภูมไม่ได้คับหมุนไปทางขาวสุดกับซ้ายสุดอุณหภูมิขึ้นเท่ากันคับรถผมมีปัญหาอะไรไหมคับเนาะนำผมหน่อยคับผม (ไปซื้อตัววัดอุณหภูมิมาวัดในรถแล้วได้เท่ากันคับหมุนซ้ายสุดกับขวาสุด)

ออฟไลน์ Silayut

• *
  • เจ้าของกระทู้
  • สมาชิก ID: 4269
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: เอ้
Re: น็อตอะไร ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 18 ก.ค. 2017, 17:18:07 »
รถท่านคงต้องเข้าศูนย์ครับ

แต่รถผมตำหนิเยอะแยะเลย
1.แผ่นปูพื้นใต้ยอยพวงมาลัยเป็นรอยขีดข่วน + ผิดชำรุด
2.กระจังหน้าโครเมี่ยมเป็นรอย
3.กันชนหน้ามีรอยเป็นปื้น ๆ ขัดไม่ออก
4.ยางขอบกระจกประตูหลังขวามีรอยเหมือนโดนคัตเตอร์ (4 ประตู)
5.กระจกบังลมหน้าเป็นรอยขีดข่วน

เครียดจัด ป้ายแดงแท้ ๆ

ออฟไลน์ Tnohm

• *
  • สมาชิก ID: 2735
  • จังหวัด: นราธิวาส
  • ชื่อเล่น: Ohm
Re: น็อตอะไร ?
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 29 ก.ค. 2017, 12:56:00 »
ร่องรอยในภาพน่าจะเป็นทุกคัน ปกติครับ ซึ่งของผมก็เป็นตั้งแต่ออกครับ
แต่ก็แอบสงสัยเหมือนกันครับ รถใหม่ไม่น่าเป็นงี้ :'(
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 ก.ค. 2017, 12:57:46 โดย Tnohm »

Tags: